fbpx
English English

KVM ผ่าน IP

ผลิตภัณฑ์ตัวกรอง

  • เปลี่ยนเป็นเค้าโครงตาราง
  • เปลี่ยนไปใช้เค้าโครงตาราง
ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: มก. -KVM-531

ตัวเข้ารหัส DVI KVM ที่รองรับสูงสุด 1920x1200 ที่ 1GB

ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: มก. -KVM-532

ตัวถอดรหัส DVI KVM ที่รองรับสูงสุด 1920x1200 ที่ 1GB

ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: มก. -KVM-831

ตัวเข้ารหัส DisplayPort 1.2 KVM ที่รองรับสูงสุด 4096x2160 ที่ 10GB

ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: มก. -KVM-832

ตัวถอดรหัส DisplayPort 1.2 KVM ที่รองรับสูงสุด 4096x2160 ที่ 10GB

ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: MG-KVM-5CPR

RJ45 1G SFP สำหรับ MG-KVM-53x ซีรีส์ (100 ม.)

ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: เอ็มจี-เควีเอ็ม-5เอสเอ็ม

Singlemode fiber SFP สำหรับ MG-KVM-53x series (20 กม.)

ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: MG-KVM-5 มม

มัลติไฟเบอร์ SFP สำหรับ MG-KVM-53x ซีรีส์

ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: MG-KVM-8CPR

RJ45 10G SFP สำหรับ MG-KVM-83x ซีรีส์ (30 ม.)

ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: MG-KVM-8 มม

มัลติไฟเบอร์ SFP สำหรับ MG-KVM-83x ซีรีส์

ประเภท: KVM ผ่าน IP
SKU: เอ็มจี-เควีเอ็ม-8เอสเอ็ม

Singlemode fiber SFP สำหรับ MG-KVM-83x series (10 กม.)